



**JUMATANO, 04 JANUARI, 2023**

## **TAARIFA KWA UMMA**

**KUKOSEKANA KWA HUDUMA YA UMEME WILAYA ZA KAKONKO, KIBONDO, KASULU NA BUHIGWE**

Kutakuwa na matengenezo kwenye njia kuu ya msongo wa kV 33 Nyakanazi-Kasulu:

<b>SIKU &amp; TAREHE</b>	<b>MUDA</b>	<b>MAENEO YATAKAYOATHIRIKA</b>
JUMATANO, 04 JANUARI 2023	SAA 03:00 ASUBUHI - SAA 10:00 JIONI	WILAYA ZA KAKONKO, KIBONDO, KASULU NA BUHIGWE.

Shirika linashukuru kwa ushirikiano linaoupata kutoka kwa wateja wake linapoendelea kuboresha huduma zake.

**IMETOLEWA NA;  
OFISI YA UHUSIANO NA HUDUMA KWA WATEJA,  
TANESCO MKOA WA KIGOMA,  
SIMU: 0748 550 000**